‘Yan sanda sun kama mutane biyu dauke da Tramadol 197 a Adamawa
Rundunar 'yan sandan jihar Adamawa ta kama mutane biyu da ake zargi da safarar miyagun kwayoyi zuwa wasu kasashe, sannan...
Rundunar 'yan sandan jihar Adamawa ta kama mutane biyu da ake zargi da safarar miyagun kwayoyi zuwa wasu kasashe, sannan...
Majalisar koli ta addinin Musulunci da sauran kungiyoyin Musulmi a arewacin Najeriya sun yi watsi da bukatar majalisar dokokin Amurka...
Tsohon ministan matasa da wasanni a Najeriya, Solomon Dalong ya yi Alla-wadai da kisan gillar da aka yi wasu mutane...
Ƙungiyar Ƙasashen Musulmai ta Duniya (OIC) ta yi Allah-wadai da kisan gillar fararen hula da satar mata da yara da...
Shugaba Bola Tinubu ya cire Sufeto Janar na 'Yan Sanda, Kayode Egbetokun. An maye gurbin Egbetokun da AIG Tunji Disu,...
Shugaban Najeriya, Bola Tinubu, ya ce dole ne a gyara abubuwan da ba sa aiki a ƙasar tare da haɗin...
Tsohon gwamnan jihar Kaduna, Nasir El-Rufai, ya buƙaci babban kotun tarayya da ke Abuja ta dakatar da hukumar tsaro ta...
Gwamnan jihar Sokoto Ahmed Aliyu ya yi kira ga masu hannau da shuni a jihar su taimaka wajen cikyar da...
Ƙungiyar Tarayyar Afirka ta yi allawadai da abin da ta kira munanan hare-haren ƴan bindiga da aka kai a jihar...
Tsohon mataimakin shugaban ƙasa Atiku Abubakar, kuma jigo a jam’iyyar haɗaka ta ADC ya nuna damuwa kan ƙarancin fitowar masu...