Gwamna Fintiri ya yi Alla-wadai da harin Boko Haram a jihar Adamawa
Gwamna Ahmadu Fintiri ya ziyarci ƙauyen Kirchinga a ƙaramar hukumar Madagali, jihar Adamawa, bayan harin da mayaƙan Boko Haram suka...
Gwamna Ahmadu Fintiri ya ziyarci ƙauyen Kirchinga a ƙaramar hukumar Madagali, jihar Adamawa, bayan harin da mayaƙan Boko Haram suka...
Hukumar kula da 'Yan sanda ta ce Jihar Adamawa ce ta fi yawan masu neman aikin a cikin rundunar 'yan...
Rundunar 'yan sandan jihar Adamawa ta kama mutane biyu da ake zargi da safarar miyagun kwayoyi zuwa wasu kasashe, sannan...
Majalisar koli ta addinin Musulunci da sauran kungiyoyin Musulmi a arewacin Najeriya sun yi watsi da bukatar majalisar dokokin Amurka...
Tsohon ministan matasa da wasanni a Najeriya, Solomon Dalong ya yi Alla-wadai da kisan gillar da aka yi wasu mutane...
Ƙungiyar Ƙasashen Musulmai ta Duniya (OIC) ta yi Allah-wadai da kisan gillar fararen hula da satar mata da yara da...
Shugaba Bola Tinubu ya cire Sufeto Janar na 'Yan Sanda, Kayode Egbetokun. An maye gurbin Egbetokun da AIG Tunji Disu,...
Shugaban Najeriya, Bola Tinubu, ya ce dole ne a gyara abubuwan da ba sa aiki a ƙasar tare da haɗin...
Tsohon gwamnan jihar Kaduna, Nasir El-Rufai, ya buƙaci babban kotun tarayya da ke Abuja ta dakatar da hukumar tsaro ta...
Gwamnan jihar Sokoto Ahmed Aliyu ya yi kira ga masu hannau da shuni a jihar su taimaka wajen cikyar da...