Ambaliya ta kashe mutum uku a jihar Adamawa – NEMA
Hukumar bayar da agajin gaggawa ta Najeriya ta ce ambaliyar ruwa ta kashe mutum uku a jihar Adamawa da ke...
Hukumar bayar da agajin gaggawa ta Najeriya ta ce ambaliyar ruwa ta kashe mutum uku a jihar Adamawa da ke...
Hukumomi a Indiya sun tuhumi 'yan Najeriya 106 da laifin safarar miyagun ƙwayoyi a shekarar 2024 da ta gabata, kamar...
Hukumar kula da zirga-zirgar jiragen sama ta Najeriya ta ci alwashin ɗaukar matakin ladaftarwa kan kamfanin jirgin Qatar Airways saboda...
Ƴargidan shugaban Kamaru, ta yi kira ga ƴan ƙasar kada su sake zaɓar mahaifinta a zaɓen shugaban ƙasar da ke...
Shugaban Falasɗinawa Mahmoud Abbas zai yi jawabi a zauren Majalisar Dinkin Duniya ta bidiyo a mako mai zuwa bayan da...
Kafafen yaɗa labaran Amurka sun bayar da rahoton cewa gwamnatin Trump na neman amincewar majalisar dokokin ƙasar don sayar wa...
Likitoci sun gano fararen tsutsotsi wato tapeworms a cikin kwakwalwar wani mutum da ke fama da matsanancin ciwon kai na...
Gwamnatin Najeriya ta sake mayar da darasin tarihi a matsayin darussan dole da ɗalibai za su dinga yi makarantun firamare...
Shugaban Najeriya, Bola Tinubu ya nuna alhininsa dangane mutane 12 da suka rasa rayukansu a lokacin ibtila'in gobarar da ta...
Masu bincike a Turai sun yi amfani da fasahar ƙirƙirariyyar basira ta AI don yin hasashen matsalolin lafiya da ɗaiɗaikun...