Gomnatin tarayya ta tabbatar da Jajircewarta ga ‘Yancin addini, inda tayi watsi da rahoton Amurka kan Najeriya
Gwamnatin tarayya ta yi watsi da rahoton Amurka kan 'yancin Addini a Najeriya, inda ta sake fasalta kalubalen tsaron Ƙasar...
Gwamnatin tarayya ta yi watsi da rahoton Amurka kan 'yancin Addini a Najeriya, inda ta sake fasalta kalubalen tsaron Ƙasar...
Ƴanbindiga da ake zargin Lakurawa ne sun yi garkuwa da mataimakin shugaban majalisar jihar Kebbi Samaila Bagudo. Rundunar ƴansandan jihar...
Shugaban Venezuela Nicolas Maduro ya sake zargin Amurka da kokarin kaddamar da yaki a kasarsa - a yayin da sojojin...
Gwamnatin Jihar Adamawa, tare da haɗin gwiwar Shirin Raya Ƙasa na Majalisar Ɗinkin Duniya, ta raba tallafin kuɗi, kayan aikin...
Ɗan takarar jam’iyyar adawa a Kamaru Issa Tchiroma ya sha alwashin ci gaba da dagewa har sai ya yi nasara...
Hukumar Kula da Shige da Fice ta Duniya (IOM) tare da hadin gwiwar Hukumar Kula da Shige da Fice ta...
Shugabancin Jam'iyyar PDP a Jahar Adamawa ya yi kira ga shugabannin jam'iyyar a matakin ƙananan hukumomi da unguwanni da su...
Gwamnatin Jihar Adamawa ta amince da kwangiloli masu darajar Naira Bilyan 11.4 don ayyukan ci gaba daban-daban, ciki har da...
Hasashe da ke yawo a kafafen yada labarai na cewa Gwamna Dauda Lawal Dare na jihar Zamfara ya fice daga...
Jam'iyyar African Democratic Congress (ADC) ta yi gargadin cewa ba za ta lamunci duk wani aiki na rashin da'a da...