Ƴanta’adda sun kashe mutum 127 a hare-hare biyar a Nijar – HRW
Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan'adam ta duniya, Human Rights Watch, ta ce ƴanbindiga sun kashe sama da mutum 127, ciki har...
Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan'adam ta duniya, Human Rights Watch, ta ce ƴanbindiga sun kashe sama da mutum 127, ciki har...
Majalisar musulmin jihar Adamawa ta kai ziyarar ban girma ga gwamna Ahmadu Umaru Fintiri a gidan gwamnati dake Yola. Tawagar...
Sarkin Kuwait Mai martaba Amir Sheikh Meshal Al-Ahmad Al-Jaber Al-Sabah ya yi kakkausar suka da kakkausar murya kan harin wuce...
Hukumar kula da jiragen sama ta Najeriya (NCAA) ta kira dukkanin kamfanonin jiragen sama na cikin gida taro a Abuja...
Isra'ila ta ce ita ce ta kai hari kan shugabannin Hamas a Doha, babban birnin Qatar. A cikin wata sanarwa...
Ma'aikatar harkokin wajen Qatar ta yi Allah wadai da harin da Isra'ila ta kai birnin Doha na ƙasar Qatar. Yayin...
Majalisar dattawa ta Najeriya ta ƙi amincewa da buƙatar Sanata Natasha Akpoti-Uduaghan mai wakiltar Kogi ta Tsakiya kan komawa bakin...
Isra'ila ta ƙaddamar da hari kan babban birnin Qatar, Doha, da nufin kai hari kan manyan jagororin Hamas. Rahotanni sun...
Manoman Albasa a jihar Jigawa sun yi asarar amfanin gona da ya kai kusan Naira biliyan 1 sakamakon amfani da...
Firaiministan Faransa, Francois Bayrou na dab da yin murabus bayan rasa yin rinjaye a kuri'ar yankan kaunar da aka kada...