Muna neman maganin dafin maciji don rage mace-macen cizon maciji – ACPN
Ƙungiyar Masana Magunguna ta Najeriya ta yi kira ga Gwamnatin Tarayya da ta samar da maganin dafin maciji da ba...
Ƙungiyar Masana Magunguna ta Najeriya ta yi kira ga Gwamnatin Tarayya da ta samar da maganin dafin maciji da ba...
Hukumar shirya jarrabawa ta Ƙasa ta fitar da sakamakon Jarrabawar Sakandare ta daliban da suka rubuta daga wajen makaranta ta...
Rundunar 'Yan sandan Jihar Kano ta tabbatar da kama wani da ake zargi da zama ɗan daba mai suna Auwalu...
An samu rahoton barkewar gobara a Kasuwar Singa da ke kan titin Bello a Kano, lamarin da ya haifar da...
Shahararren malamin addinin Musulunci a Zariya, Jihar Kaduna, Sheikh Usman Idris Kusfa, wanda aka fi sani da "Rigi-Rigi," ya rasu...
Sojojin Operation FANSAN YAMMA, tare da hadin gwiwar Rundunar 'Yan Sandan Jihar Zamfara, sun ceto wani mutum da aka sace...
Gamayyar ƙasashen Sahel da ta ƙunshi ƙasashen da suka haɗa da Mali da Nijar da Burkina Faso sun yi Allah-wadai...
Mataimakin Shugaban Najeriya, Kashim Shetiima ya wakilci Shugaban ƙasar Bola Tinubu wajen karɓar gwamnan jihar Taraba, Agbu Kefas da magoya...
Dakarun rundunar hadin gwiwa ta Operation Haɗin Kai da ke aiki a yankin arewa maso gabshin Najeriya, sun sanar da...
An ruwaito cewa sama da mutane 200 ne suka mutu sakamakon ruftawar wasu wuraren hakar ma'adanai a gabashin Jamhuriyar Demokradiyyar...