Hatsarin kwale-kwale ya halaka mutanen da ke gujewa harin ƴan bindiga a Sokoto
Wani hatsarin kwale-kwale ya laƙume rayukan mutane da dama a jihar sokoto da ke yankin arewa maso yammacin Najeriya, yankin...
Wani hatsarin kwale-kwale ya laƙume rayukan mutane da dama a jihar sokoto da ke yankin arewa maso yammacin Najeriya, yankin...
Shugaban Iran Masoud Pezeshkian, ya ce matakin da kwamitin tsaro na Majalisar Dinkin Duniya ya dauka jiya Juma'a na sake...
Dakarun Operation Hadin Kai sun kwato alburusai da sauran kayayyaki a wani samamen da suka kai a kusa da garin...
Rundunar sojan Najeriya ta ce ta yi nasarar kama motoci maƙare da kayayyakin da take zargi na harhaɗa bama-bamai ne...
Hukumar bayar da agajin gaggawa ta Najeriya ta ce ambaliyar ruwa ta kashe mutum uku a jihar Adamawa da ke...
Hukumomi a Indiya sun tuhumi 'yan Najeriya 106 da laifin safarar miyagun ƙwayoyi a shekarar 2024 da ta gabata, kamar...
Hukumar kula da zirga-zirgar jiragen sama ta Najeriya ta ci alwashin ɗaukar matakin ladaftarwa kan kamfanin jirgin Qatar Airways saboda...
Ƴargidan shugaban Kamaru, ta yi kira ga ƴan ƙasar kada su sake zaɓar mahaifinta a zaɓen shugaban ƙasar da ke...
Shugaban Falasɗinawa Mahmoud Abbas zai yi jawabi a zauren Majalisar Dinkin Duniya ta bidiyo a mako mai zuwa bayan da...
Kafafen yaɗa labaran Amurka sun bayar da rahoton cewa gwamnatin Trump na neman amincewar majalisar dokokin ƙasar don sayar wa...