An kashe jagoran Boko Haram Bakura a Nijar
Sojojin Jamhuriyar Nijar sun sanar da kisan wani jagoran Boko Haram mai suna Bakura, a yankin Tafkin Chadi, inda ƙasar...
Sojojin Jamhuriyar Nijar sun sanar da kisan wani jagoran Boko Haram mai suna Bakura, a yankin Tafkin Chadi, inda ƙasar...
Gwamnonin jam'iyyar PDP a Najeriya na gudanar da wani taro a jihar Zamfara domin tattaunawa kan yunƙurinsu na "ɗaukar matakai...
Shugaban jam'iyyar APC na farko kuma tsohon gwamnan jihar Osun, Cif Bisi Akande ya jagoranci tawagar ƴansiyasa zuwa ta'aziyyar tsohon...
Mummunan harin da ƴanbidiga suka kai wa wasu masallata a masallacin jihar Katsina tare da kashe masu ibada na ci...
Sabuwar jam'iyyar hadakar 'yan adawa a Najeriya ta ADC ta bayyana damuwa a game da shirin kara albashin masu rike...
Ma'aikatar lafiya ta tarayya ta musanta rahotanni da ke cewa babu marasa lafiya daga arewa maso yamma cikin waɗanda za...
Ofishin hukumar kula da jin-ƙai ta Majalisar Ɗinkin Duniya ta nuna damuwa kan ƙaruwar yunwa da talauci da kuma rashin...
Shugaba Bola Tinubu ya soke harajin kaso 5 cikin ɗari na harajin da ake ta cece-kuce a kai kan ayyukan...
Shugaban Najeriya Bola Ahmad Tinubu ya nada Rotimi Richard Pedro, wanda ya fito daga Legas, (Kudu maso Yamma) a matsayin...
Labarai Gwamnan Jihar Kano Abba Kabir Yusuf, ya kaddamar da Barista Sa’idu Yahaya a matsayin sabon Shugaban Hukumar Korafe-korafen Jama’a...