MSF ta yi gargaɗin ƙaruwar rashin abinci mai gina jiki a arewacin Najeriya
Ƙungiyar Agajin Likitoci ta MSF ta yi gargaɗin samun ƙaruwar rashin abinci mai gina jiki tsakanin ƙananan yara a arewacin...
Ƙungiyar Agajin Likitoci ta MSF ta yi gargaɗin samun ƙaruwar rashin abinci mai gina jiki tsakanin ƙananan yara a arewacin...
Kwamitin ayyuka na kasa na jam’iyyar Social Democratic Party (SDP) ya sanar da rusa kwamitin ayyuka na jihar Adamawa, inda...
Rundunar ‘yan sanda a jihar Jigawa ta tabbatar da kashe mutane uku yayin da bakwai suka samu munanan raunuka a...
Rahotanni sun ce shugaban ƙasar Madagascar, Andry Rajoelina, ya fice daga ƙasar, sakamakon matsin lamba da ake yi masa na...
Yau ne ake gudanar da zaɓen shugaban ƙasa a Kamaru, inda 'yantakara 10 za su fafata a tsakaninsu, waɗanda suka...
Asusun ba da lamuni na ilimi na Najeriya NELFUND, ya amince da sake bude shafin na karshe na tsawon sa'o'i...
Rundunar tsaro na farin kaya reshen jihar Kano ta ce jami’anta sun kama wani da ake zargin dillalin tabar wiwi...
Jami’ar Karatu daga gida a Najeriya (NOUN) ta nada Farfesa Uduma O. Uduma a matsayin sabon mataimakin shugaban jami’ar, bayan...
Majalisar Masarautar gargajiya ta Lunguda da ke karamar hukumar Guyuk a jihar Adamawa ta sanar da sauya suna daga yanzu...
Gwamnan jihar Enugu, Peter Mbah na shirin ficewa daga jam'iyyar PDP zuwa jam'iyyar APC mai mulki a mako mai zuwa....