Za muyi duk abinda ya kamata wajen ceto ƴan matan sakandaren Kebbi – Shettima
Gwamnatin Najeriya ta bayyana batun ceto ɗalibai 25 da yan ta'adda suka sace a Makarantar mata ta Maga a ƙaramar...
Gwamnatin Najeriya ta bayyana batun ceto ɗalibai 25 da yan ta'adda suka sace a Makarantar mata ta Maga a ƙaramar...
Shugaban Amurka Donald Trump ya karɓi bakuncin Yariman Saudiyya Mohammed bin Salman a ziyarar sa ta farko tun bayan kisan...
An ci gaba da gwabza faɗa a gabashin Jamhuriyyar Demokraɗiyya Congo duk da rattaɓa hannu a yarjejeniyar zaman lafiya tsakanin...
Mataimakiyar Gwamnan Jihar Adamawa Farfesa Kaletapwa Farauta ta jaddada goyon bayan gwamnati ga warware matsalar tsara shata iyakoki tsakanin Najeriya...
Rundunar 'yansandan farin kaya ta DSS a Najeriya ta ce ta yi nasarar kama wani dillalin makamai da ke yi...
Gwamnatin tarayya za ta ƙirƙiri wani shafin adana bayanai na musamman ga manoma, wanda zai haɗa da girman gonakinsu da...
Gwamnan jihar Adamawa Ahmadu Umaru Fintiri ya nesanta kansa daga matakin da jam'iyyar PDP ta ɗauka na korar ministan Abuja,...
Tsohon Mataimakin Shugaban Kasa Atiku Abubakar ya musanta rahotannin da ke cewa ya bai wa Laftanar Ahmed Yerima, wani jami'in...
Hukumar kula da harkokin man fetur a Najeriya ta ce ta dakatar da shirin fara karɓar harajin kashi 15 cikin...
Rundunar 'yansandan Najeriya reshen jihar Kebbi ta ce ta kashe ɗanfashi ɗaya ciki takwas da suka shiga gidan wani mutum...