Dole ne mu gyara abubuwan da ba sa aiki a Najeriya – Tinubu
Shugaban Najeriya, Bola Tinubu, ya ce dole ne a gyara abubuwan da ba sa aiki a ƙasar tare da haɗin...
Shugaban Najeriya, Bola Tinubu, ya ce dole ne a gyara abubuwan da ba sa aiki a ƙasar tare da haɗin...
Tsohon gwamnan jihar Kaduna, Nasir El-Rufai, ya buƙaci babban kotun tarayya da ke Abuja ta dakatar da hukumar tsaro ta...
Gwamnan jihar Sokoto Ahmed Aliyu ya yi kira ga masu hannau da shuni a jihar su taimaka wajen cikyar da...
Ƙungiyar Tarayyar Afirka ta yi allawadai da abin da ta kira munanan hare-haren ƴan bindiga da aka kai a jihar...
Tsohon mataimakin shugaban ƙasa Atiku Abubakar, kuma jigo a jam’iyyar haɗaka ta ADC ya nuna damuwa kan ƙarancin fitowar masu...
Wasu da ake zargi da fashi sun shiga wani shagon caji na waya a karamar hukumar Jada ta jihar Adamawa,...
Jam’iyyar All Progressives Congress (APC) ta samu nasara a zaɓen cike gurbi na mazaɓar Ungogo da Kano Municipal a majalisar...
Hukumar zaɓe mai zaman kanta ta Najeriya (INEC) ta fara fitar da sakamakon zaɓen ƙananan hukumomin Abuja, da aka gudanar...
Hukumar zaɓen Najeriya INEC ta gargaɗi masu sayen ƙuri'a a zaɓukan Abuja. Cikin wata sanarwa da hukumar ta wallafa a...
Rundunar 'yan sandan jihar Adamawa ta wargaza maboyar wani da ake zargi da satar mutane a yankin karamar hukumar Song,...