Rundunar sojin Nijar ta ce ta kashe ƴanbindiga da dama a Tillaberi
Rundunar sojin Nijar ta sanar da cewa ta halaka yan bindiga da dama a cikin Jihar Tillaberi a ƙarƙashin wani...
Rundunar sojin Nijar ta sanar da cewa ta halaka yan bindiga da dama a cikin Jihar Tillaberi a ƙarƙashin wani...
Hukumomi a jihar Sokoto sun tabbatar da cewa aƙalla ƙauyuka sama da 28 sun zama kufai sakamakon ci gaba da...
Hukumomin lafiya a jihar Kano sun bayyana cewa sun kafa wani kwamiti na musamman da zai gudanar da bincike kan...
Shugaban Amurka Donald Trump ya faɗa wa al'ummar Iran cewa su jajirce sannan su ci gaba da zanga-zanga. Trump ya...
Shugaban ƙasar Iran Masoud Pezeshkian ya ce gwamnatinsa na son zama da abin da ya kira 'ainihin' masu zanga-zangar domin...
An kama matasa uku da aka gano a matsayin 'yan fashi da makami da ake kira Shilla Boys da ke...
A wani muhimmin mataki na ƙarfafa fannin kiwon dabbobi a Jihar Sokoto, Gwamna Ahmad Aliyu, tare da rakiyar Ministan kula...
Shugaban Amurka, Donald Trump ya ce Venezuela ta amince ta yi amfani da kuɗin da za a samu daga sayar...
Rikicin siyasar jihar Rivers ya sake ɗaukar zafi bayan majalisar dokokin jihar ta sake ƙaddamar da shirin tsige gwamna Siminilaya...
Hukumar yaƙi da cin hanci da rashawa ta ICPC ta tabbatar da cewa za ta ci gaba da gudanar da...