Zaɓen shugaban Kamaru: Magoya bayan ƴan adawa na ci gaba da zanga-zanga
Magoya bayan babban ɗan'adawa a Kamaru Issa Tchiroma Bakary sun sake fitowa kan wasu titunan birnin Garwa da ke arewacin...
Magoya bayan babban ɗan'adawa a Kamaru Issa Tchiroma Bakary sun sake fitowa kan wasu titunan birnin Garwa da ke arewacin...
Masu gangani sun bazama a titunan biranen Garoua da Yaounde na ƙasar Kamaru, inda suke neman hukumar zaɓe ta fitar...
Mutane 26 da aka yi garkuwa da su, da suka hada da maza da mata, sun sami ‘yanci a jihar...
Kwamitin rar’bon arzikin ƙasa na tarayya (FAAC) ya raba jimillar kuɗaɗen watan Satumba 2025 da suka kai Naira tiriliyan 2.103...
Shugaban jam’iyyar APC na kasa, Farfesa Nentawe Yilwatda, ya ce gwamna Uba Sani na jihar Kaduna ya hada kan jihar...
Manchester United ta je ta doke Liverpool 2-1 a wasan mako na takwas a Premier League ranar Lahadi, karon farko...
Ranar Asabar aka bai wa kociyan Barcelona, Hansi Flick jan kati a wasan mako na takwas a La Liga da...
Amurka ta ce tana da abin da ta kira kwararan hujjoji cewa Hamas na shirin saba yarjejeniyar tsagaita wuta ta...
Dubban mutane ne suka shiga zanga-zanga a sassan Amurka ta adawa da manufofin shugaban ƙasar Donald Trump. An gudanar da...
Tsohon shugaban Najeriya Atiku Abubakar ya bayyana talauci a matsayin ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke kawo tsaiko ga...